♥ 11A1's Family ♥
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trường em trường Nguyễn Du ♥

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Gặp lại "cô dâu tuổi 12" xinh đẹp

Go down 
Tác giảThông điệp
Lig♥
Admin
Admin
Lig♥

Vàng : 492637
Comments : com kái đéo gì mà com cười

Gặp lại "cô dâu tuổi 12" xinh đẹp  Empty
Bài gửiTiêu đề: Gặp lại "cô dâu tuổi 12" xinh đẹp    Gặp lại "cô dâu tuổi 12" xinh đẹp  Icon_minitimeSat Dec 04, 2010 4:48 pm

11 tuổi đạt giải nhất cuộc thi teen model 2009. 12 tuổi lại gây xôn xao khi cực xinh đẹp và quyến rũ trên sàn catwalk trong chiếc váy cô dâu. Bảo Trân đang sở hữu một chiều cao cực khủng - 1m72.Hiện tại, Bảo Trân đang bước những bước chân đầu tiên để trở thành một người mẫu chuyên nghiệp sau khi đã đạt kha khá giải thưởng như: Gương mặt tuổi hồng của báo Khăn Quàng Đỏ và giải nhất Teen Model 2009.

Gặp Bảo Trân trong một buổi sáng chủ nhật đẹp trời, chúng tớ đã được cô bạn chia sẻ rất nhiều điều thú vị về bản thân đấy! Và chúng tớ phát hiện ra rằng: dù chỉ mới 12 tuổi, nhưng Bảo Trân đã có nhiều suy nghĩ khá chín chắn đó nha.

Gặp lại "cô dâu tuổi 12" xinh đẹp  28910DStran8

Hello Bảo Trân, dạo thời gian gần đây bạn bắt đầu bước trên những sàn diễn Catwalk chuyên nghiệp, sánh bước với rất nhiều siêu mẫu và xì ta nổi tiếng, cảm giác của bạn thế nào?

Mình cảm thấy rất vui và vinh hạnh khi được tham gia vào các chương trình có tầm vóc lớn và chuyên nghiệp như vậy, bởi lẽ đây là điều mà không phải bất kỳ một teen nào có thể tham gia. Nhưng Trân cảm thấy tiếc lắm khi không thể tham gia thường xuyên để có thể cọ xát, tràu dồi thêm kỹ năng được, bởi lẽ bên cạnh vai trò là một người mẫu, mình còn phải hoàn thành một nhiệm vụ quan trọng hơn, đó là học thật tốt và chăm chỉ.

Nói về việc học của bạn, Trân có bao giờ vì lo làm mà quên học chưa?

Thú thật với các bạn là mình đã từng bị con... zero vì không học bài. Tối đó mình có tham gia một chương trình thời trang nên đã không thể học bài kịp cho buổi sáng hôm sau lên lớp. Trân nhớ là lúc đó mình cảm thấy buồn lắm, nhưng không dám biện hộ gì với cô vì lỗi lầm này, chỉ tự nhủ phải cố gắng hơn nữa trong việc sắp xếp thời gian giữa việc học và đi làm để trường hợp này không bao giờ lặp lại.

Gặp lại "cô dâu tuổi 12" xinh đẹp  28910DStran9

Trong trường của bạn có nhiều người biết bạn là một người mẫu chuyên nghiệp không?

Mình nghĩ là cũng không nhiều bạn biết lắm đâu. Bởi lẽ khi khoác lên người bộ đồng phục học sinh thì bạn nào cũng bình dị như bạn nào, mà mình lại không có gì quá nổi bật. Việc làm người mẫu chỉ có những bạn "cạ cứng" của mình biết rõ và một ít thầy cô biết thôi. Đối với mình, như vậy thôi cũng làm mình cảm thấy hạnh phúc rồi đấy!

Gặp lại "cô dâu tuổi 12" xinh đẹp  28910DStran7

Khi những hình ảnh của bạn được đăng trên các phương tiện truyền thông, có nhiều ý kiến cho rằng bạn hơi "dừ" so với tuổi. Nghe vậy Bảo Trân có buồn không?

Mình cũng có biết đến những comment như vậy, có lẽ một phần do make up, trang phục biểu diễn làm Trân tăng thêm vài tuổi chăng? Tuy nhiên, thiết nghĩ mỗi người đều có một ý kiến khác nhau, Trân sẽ không cảm thấy buồn vì những ý kiến đó đâu, bởi lẽ mọi người có quan tâm đến mình thì mới đóng góp ý kiến để mình hoàn thiện bản thân hơn, Trân nghĩ là mình nên cảm thấy vui vì điều đó!

Gặp lại "cô dâu tuổi 12" xinh đẹp  28910DStran6

Vậy còn trong suy nghĩ của bạn thì sao? Trân có nghĩ rằng mình trưởng thành hơn so với những bạn đồng trang lứa?

Có nhiều người "hiểu lầm" mình như vậy lắm! Đi làm sớm, trải nghiệm sớm, va chạm sớm thì dĩ nhiên mình sẽ có một số kinh nghiệm sống để "bỏ túi" cho bản thân. Nhưng dù sao đi chăng nữa, Trân cũng chỉ mới 12 tuổi thôi, không thể nào có những suy nghĩ của những người 19, 20 được. Mình còn ham chơi và tính tình trẻ con lắm! (Cười)

Gặp lại "cô dâu tuổi 12" xinh đẹp  28910DStran5

Một số bạn teen hiện nay có những suy nghĩ không phù hợp với lứa tuổi của mình như: yêu sớm, QHTD, ăn chơi không lành mạnh,... Trân có cái nhìn như thế nào về điều này?

Trong một vấn đề thì luôn có hai khía cạnh đen và trắng và giới trẻ Việt Nam hiện nay cũng vậy, có những bạn tốt nhưng song song đó cũng có một số bạn chưa có cái nhìn tích cực lắm về cuộc sống. Đó chỉ là những "con sâu làm rầu nồi canh" mà thôi, nếu chỉ dựa vào những "chú sâu" đó để đánh giá cả một thế hệ thì thật sự là không đúng chút nào, nó sẽ cho ra những nhận xét sai lầm, đúng không?

Bản thân Trân thì mình có lẽ còn quá nhỏ để nghĩ đến chuyện yêu đương, Trân bây giờ đơn giản chỉ có học và làm những việc mà mình thích, đúng như lứa tuổi của mình thôi.

Gặp lại "cô dâu tuổi 12" xinh đẹp  28910DStran4

Bận học và đi làm như vậy, thế thì thời gian rảnh rỗi, bạn xả "stress" bằng cách nào?

Mình rất thích đọc sách, đặc biệt là sách "Hạt giống tâm hồn". Nhờ những câu chuyện trong những cuốn sách ấy mà mình học được nhiều điều hay lắm! Ngoài ra mình cũng rất thích xem phim, nghe nhạc vì dĩ nhiên là cực kỳ thích được dạo phố, ăn uống với bạn bè. Đó là những hoạt động "ngoại khóa" giúp mình xóa tan đi mệt mỏi mà mình cực kỳ "kết" luôn í.

Cám ơn Bảo Trân về những chia sẻ thú vị này nhé! Chúc bạn cân bằng được việc học và làm một cách tốt nhất nha.

Gặp lại "cô dâu tuổi 12" xinh đẹp  28910DStran3

Gặp lại "cô dâu tuổi 12" xinh đẹp  28910DStran2

Gặp lại "cô dâu tuổi 12" xinh đẹp  28910DStran1

Gặp lại "cô dâu tuổi 12" xinh đẹp  28910DStran

-------
cre : kêh14
https://k10a1.forumvi.com

Gặp lại "cô dâu tuổi 12" xinh đẹp
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Cô dâu tuổi... 12 cực xinh đẹp trên sàn diễn Sài Gòn